|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ชื่อ: | จอ LCD ขนาด 65 นิ้ว | ขนาดแผง: | 65 " |
|---|---|---|---|
| ปณิธาน: | 3840*2160(4K) | ความสว่าง: | 3500 (พิมพ์) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0 ~ 50 ℃ | พื้นที่ใช้งาน: | 1428.48*803.52 |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง: | 1454*828.7*58.6มม | ||
| เน้น: | หน้าจอ TFT ความสว่างสูง 65 นิ้ว,จอ LCD ความละเอียด 4K,3500nits ความสว่างจอ TFT |
||
| รุ่น | LCMA-RX0650GL11-Z350 |
| ยี่ห้อ | Rogin |
| ซีรีส์ | จอ LCD ความสว่างสูง |
| ขนาดหน้าจอ | 65 นิ้ว |
| ความสว่าง | 3500 nits |
| ความละเอียด | 3840 × 2160 (4K) |
| พื้นที่ใช้งาน | 1428.48 × 803.52 มม. |
| ขนาดโดยรวม | 1454 × 828.7 × 58.6 มม. |
| มุมมอง | 89/89/89/89 |
| คำจำกัดความอินเทอร์เฟซ | V-by-One 8 เลน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | WLED |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ทัชแพนเนล | ไม่มี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
ผู้ติดต่อ: Kelvin Zhu
โทร: +86 15919061504
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด