|
รายละเอียดสินค้า:
|
| Panel Size: | 23.8" | Resolution: | 1920*1080 |
|---|---|---|---|
| Brightness: | 3500 (Typ.) | Aspect Ratio: | 16:9 |
| Active Area: | 527.04*296.46mm(A.A) | Outline Dimension: | 554.04*323.53*41mm |
| เน้น: | จอแสดงผล LCD ความสว่างสูง 23.8 นิ้ว,โปรแกรมการใช้งานภายนอกจอ LCD,จอ LCD อินเตอร์เฟส LVDS |
||
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ขนาดของพานิล | 23.8" |
| การแก้ไข | 1920*1080 |
| ความสว่าง | 3500 (ประเภท) |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| พื้นที่ทํางาน | 527.04*296.46mm ((A.A) |
| มิติการออกแบบ | 554.04*323.53*41 มิลลิเมตร |
| ยี่ห้อ | โรจิน |
| ซีรี่ย์ | จอ LCD ความสว่างสูง |
| ขนาดแผ่น ((อินช) | 23.8 |
| รุ่น | LCMA-RX0238GA02-Z350 |
| ความสว่าง | 3500 |
| การแก้ไข | 1920*1080 |
| พื้นที่ทํางาน | 527.04*29646 |
| ขนาดรวม | 554.04*323.53*41 |
| มุมมอง | 89/89/89 |
| การนิยามอินเตอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| ประเภทไฟหลัง | WLED |
| อัตราความแตกต่าง | 3000:1 |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 50 °C |
ผู้ติดต่อ: Kelvin Zhu
โทร: +86 15919061504
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด